Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Nissan Cefiro A32 ปี 96 มีข้อเสียยังไงบ้าง

สวัสดีครับ รบกวนสอบถามข้อมูล A32 ครับ อยากทราบ

Nissan Cefiro A32 ปี 96 มีข้อเสียยังไงบ้าง
    1.เรื่องการ บำรุงรักษาเป็นอย่างไร
    2.เรื่องอะไหล่หายากมั้ย
    3.เรื่องความจุกจิก
    4.ถ้าติดแกสมีปัญหาจุกจิกมั้ย

เนื่องจากมีคนมาเสนอขาย A32 ปี 96 สภาพโดยรวมก็ ok
    ราคาประมาณ 230000 ราคานี้ ok มั้ยครับ ทดลองขุบดูแล้วก็ดูแน่นดี ข้างในก็กว้าง โดยส่วนตัวก็ชอบ แต่ติดตรง ไม่ค่อยรู้จักรถตัวนี้เท่าไหร่ครับ เลยบอกที่บ้านว่า ขอดูเที่ยบกับ corona exior ก่อน แต่เจ้าของรถเค้าบอกให้มาคิดก่อนคืนนึง ถ้าไม่เอาเข้าก็จะเอาไปเข้าเต็นท์

จากคุณ : ซิมเปิ้ลแมน - [ 2 ก.พ. 51 14:32:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom