Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ถ้าตอนนี้เราซื้อรถที่ไม่รองรับ E20.. จะถือว่าเราซื้อรถแบบฉลาดน้อยรึเปล่าครับ

คือตอนนี้ผมสนใจรถประเภท 7 ที่นั่งอยู่ซึ่งรุ่นที่เข้าตาผมที่สุดกลับเป็น Toyota Innova เพราะที่บ้านเป็นผู้ใหญ่ทั้งหมด และอยากให้ผู้ใหญ่นั่งเบาะหลังได้สบายๆ ซึ่งข่าวร้ายสำหรับผมคือตอนนี้หยุดผลิตไปแล้ว และหมายถึงว่าจะไม่มี innova ที่รองรับ E20 แน่นอนแล้ว ผมจะยังควรซื้อรุ่นนี้หรือไม่ครับในฐานะที่รถที่ใช้พลังงานทางเลือกกำลังทยอยออกมา ด้วยรถแบบ innova ในช่วงราคา 1 ล้านเนี่ยในช่วงอนาคตอันใกล้นี้มันจะมีออกมารึเปล่าครับ

จากคุณ : GODTING - [ 5 ก.พ. 51 17:13:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom