Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หาเพื่อนเรียน ซ่อมมอ'ไซด์ รถยนต์ ชั่วโมงละ 5 บาท (60ชั่วโมง)

พอดี ผมไปสมัครเรียนหลักสูตรยกระดับ ซ่อมมอเตอร์ไซด์ใว้ ของศูนย์พัฒนาฝีมือแรงงาน จังหวัดปทุมธานี ของกรมพัฒนาฝีมือแรงงาน
    อยู่ที่คลอง 5 ถนนรังสิต-นครนายก ใกล้ๆ ดรีมเวิลด์ แล้วผมคิดว่า สมาชิกยังไม่ครบเท่าไร และคนก็รู้น้อยด้วย จึงอยากช่วยประชาสัมพันธ์ให้ ใครอยากเรียน ก็

สมัครได้ครับ แค่300 บาทเอง เครื่องมือพร้อมครับ ผมว่าดีกว่าไปเรียนเสียเงินแพงๆ ครับ
    ผมเรียนมา1หลักสูตร เป็นหลักสูตร การซ่อมเครื่องยนต์เบนซิน ก็รู้มาเยอะเลยครับ ซ่อม หรือซื้อของมาทำเองได้บ้างแล้ว เช่นเปลี่ยนแป็บน้ำ ท่อน้ำ เทอร์โมสตัท

พัดลมระบายความร้อน และก็จานจ่าย ไม่ต้องไปร้านเอง ไปทำที่โรงฝึกงานกับอาจารย์ ก็ได้ครับ
    ตอนไปเรียน ได้รื้อเครื่องยนต์ออกทุกชิ้นและประกอบคืน และต้องติดเครื่องยนต์ที่ประกอบให้ได้ด้วยครับ ก็ไม่ยากอย่างที่คิดครับ
    สนใจติดต่อได้ที่ 025775867-9 ครับ
    ใครอยู่แถวนั้น อยากเรียน ค่าใช้จ่ายไม่แพง ช่วยไปสมัครกันหน่อยครับ มาจากรังสิต ก็เดินทางไม่ยากครับ ไม่ใกล

ยังมีหลายหลักสูตรเลยครับ เอาเฉพาะทางช่างนะครับก็มี
    การซ่อมเครื่องยนต์เบนซิน
    การซ่อมอุปกรณ์ ไฟฟ้ารถยนต์
    การบำรุงรักษารถยนต์
    ช่างเคาะพ่นสีรถยนต์
    การซ่อมจักรยานยนต์
    ช่างเชื่อม
    การเดินสายไฟฟ้าในอาคาร
    การซ่อมอุปกรณ์ไฟฟ้าในอาคาร
    การซ่อมเครื่องปรับอากาศ
    การซ่อมตู้เย็น
    การซ่อมคอมพิวเตอร์
    และอื่นๆ อีก ที่ลงมานี่ ผมชอบ และจะเรียนให้หมดเลย ถ้าเป็นไปได้
    อ้อ ชั่วโมงละ 5 บาท เท่ากันครับ ถูกและดี ครับ
    ใครอยากเรียน ก็สมัครกันครับ ผมจะได้ได้ไปเรียนด้วย เนื่องจากบางครั้ง คนมาสมัครน้อยมาก ผมคิดว่า เพราะไม่รู้กันมากกว่า
    เพราะผมเมื่อก่อน ก็ไม่ทราบเหมือนกัน จึงบอกเพื่อนๆ ให้ทราบครับ

จากคุณ : เล็ก - [ 17 ก.พ. 51 14:16:16 A:124.121.195.24 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom