CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

!@#$ เลือก ลายล้อแม็กซ์ ให้เดิ้งคร้า...อิอิอิ $#@!

Honda Modulo 18" (10 คน)
      Lenso BM05 18" (1 คน)
      Lenso E35 18" (6 คน)
      Enkei SCO5 18" ไม่รู้ว่าเมืองไทยมีขายรึเปล่า (6 คน)
      Enkei FS-01 18" ไม่รู้ว่าเมืองไทยมีขายรึเปล่า (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

35.71%
     3.57%
     21.43%
     21.43%
     17.86%

สวัสดีค่ะ

ช่วยเลือกและตอบคำถามให้นู๋บ้างค่ะ

1.ล้อลายไหนเหมาะกับ Accord  2.0 E สีดำ  ปี 2008 มากที่สุดค่ะ  ตามตัวเลือก
    2.ออฟเซตเท่าไรดีเจ้าค่ะ  ในรูปเหมือนจะเป็น  +35  โอเคป่ะค่ะ
    3.Enkei  ที่อยู่ในตัวเลือกเมืองไทยมีขายป่ะค่ะ
    4.Enkei  นี่ราคาแรงมั๊ยค่ะ  รึพอๆกับ  Lenso  ค่ะ
    5.มีล้อลายอื่นแนะนำป่ะค่ะ  แบบราคาไม่แรงมากอ่ะค่ะ
    6.นู๋จะเอาประกบกับยาง  Goodyear  F1  GS-D3  
      เบอร์  245/40ZR18  โอเคป่ะค่ะ  เห็นราคาไม่แรงมาก
      คุณภาพ  กับ  ราคา  พอไปด้วยกันได้
      (เคยใช้เบอร์  195/50ZR15  ในรถซิตี้แมงสาบวีเทคปี  2004  อ่ะค่ะ  มันก็โอเคน๊ะค่ะ)
    7.ล้อเดิม+ยางเดิมขอบ  16"  ขายรึเก็บไว้ยามใช้เหงาดีค่ะ  ขายจะได้ซักกี่ตังค์ค่ะ
    8.มีข้อแนะนำอะไรเพิ่มเติมบ้างป่ะค่ะ

(ช่วงเก็บข้อมูลอยู่ค่ะ)

รบกวนด้วยน๊ะค่ะ
    ขอบพระคุณมากค่ะsmile

จากคุณ : Accord_City - [ 20 ก.พ. 51 01:13:53 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com