Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ทำไม ซื้อ CIVIC รอรถนานจัง

พี่ผมไป จอง Civic ตั้งแต่ต้นเเดือนมกรา

ทำลิสซิ่ง อะไร ผ่านหมดแล้ว เหลือแค่รอรถอย่างเดียว

เซล บอกว่า ประมาณ กลาง ๆ กุมภา ได้ (บอกตอนวันไปจอง)

แต่ นี่ มันเกือบเดือนแระ ทำมัย ยังไม่ได้ อีก แถม เซล เงียบมาก ไม่โทรมาบอก ไม่โทรมาแจ้งอะไร เลย

ขนาด ลิสซิ่งผ่าน ยังไม่โทรมา บอกเลย

พ่้อผมซะอีก จอง วีโก้ หลังพี่ผมตั้งเกือบเดือน จวนจะได้รถแระ

ทำมัย Honda เค้าช้า อย่างนี้ ล่ะครับ หรือเค้าต้องการเล่นจิตวิทยาให้ลูกค้ารู้สึกว่า ที่ช้า เพราะว่าขายดี อยากจะได้ ของดี ก็ ต้อง รอ

ผมว่า ทำอย่างนี้ ไม่เป็นผลดีแก่ตัวเค้าเองเลย นะครับ

แล้วอย่างนี้ เวลา ทำสัญญา จะขอของแถม เพิ่มได้ มั้ย คับ เนี่ย โทษฐานที่ ช้า ซะเหลือเกิน

จากคุณ : Marine Red - [ 9 มี.ค. 51 18:58:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom