Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

พี่ ๆ รู้จัก มาสด้า ธันเดอร์ b2500 ที่เป็นรถแวนกันไหมครับ

คือผมยังงงกับประวัติของเจ้านี่  ว่าปีไหนกันแน่  เพราะ  เท่าที่เห็น(จากในเวป) มาสด้า  ธันเดอร์ ที่เป็นเครื่อง อีซูซุ นั้นจะเป็นตัวปี 97 แต่ว่า  สำหรับเจ้ารถแวน  แทบจะไม่ค่อยมีข้อมูลเลยครับ  แล้วทีนี้ไปเจออยู่คันหนึ่ง ดูจากในเล่มทะเบียน  รู้สึกจะเป็นปี พ.ศ.36  ซึ่งผมก็งงครับ  ว่าปีนั้น  มาสด้าเป็นเครื่องอีซูซุด้วยเหรอ

อยากทราบรายละเอียดคร่าว ๆ ของรถรุ่นนี้หน่อยครับ

มีชมรมคนที่ขับรถ มาสด้า ธันเดอร์ไหมครับ  (ถามเพื่อว่าจะมีครับ  เพราะเห็นรถรุ่นเก่าอันอื่นยังมีได้)

รบกวนหน่อยครับ

จากคุณ : ซาคุ - [ 4 เม.ย. 51 00:52:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom