Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@ แจง การจัดส่ง " สติกเกอร์รัชดา " @@@

จากกระทู้นี้ครับ..

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V6541345/V6541345.html

ขอเปลี่ยนแปลงเรื่องของราคาแสตมป์ครับ พอดีได้สอบถามพี่หมอ JFK มาแล้วครับว่าครั้งก่อนที่พี่หมอจัดส่งได้ติดแสตมป์เพียง 3 บาทเท่านั้น ฉะนั้นท่านใดที่จะสนใจสติกเกอร์รัชดา โดยที่ส่งจดหมายมาหาผมพร้อมสอดซองเปล่า ( ขอเป็นซองยาวครับจะได้พอดีกับสติกเกอร์ ) เขียนที่อยู่ของตัวเอง ติดแสตมป์ราคา 3 บาท ( วงเล็บมุมซอง Login ด้วยผมจะได้ตรวจสอบถูก )
    ที่อยู่นะครับ

ถาวร ปัญญศิริ
         บริษัทโปรเฟสชั่นนัล คอมพิวเตอร์จำกัด
         475 อาคารสิริภิญโญ ชั้น 17
         ถนนศรีอยุธยา แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี
         กรุงเทพ 10400

เลขที่บัญชีเพื่อสมทบทุนทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุครับ

880-0-00395-8 ครับ ธ.กรุงไทย สาขาย่อยอาคารวรรณสรณ์ ออมทรัพย์ เจ้าของบัญชี ถาวร ปัญญศิริ

คาดว่าอาทิตย์หน้าจะเริ่มจัดส่งให้ได้ ส่วนท่านใดที่จะมารับด้วยตัวเองนั้น คิดว่าจะจัดมิตติ้งพบปะกันครับ แต่ขอเวลาก่อนว่าว่างกันวันใหนดี ส่วนเรื่องที่จะไปทำบุญที่วัดพระบาทน้ำพุนั้น อยากให้ไปเยอะๆครับ ทุกคนจะได้มีส่วนร่วมในการทำบุญ โดยที่จะเอาเงินที่เพื่อนสมทบทุนมาไปซื้อของใช้หรือว่าจะให้เป็นเงินสด ค่อยสรุปกันอีกครั้ง แล้วผมค่อยแจ้งอีกทีครับ

ขอบคุณครับ..

แก้ไขเมื่อ 28 เม.ย. 51 12:35:19

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 51 11:48:36

จากคุณ : หนุ่ม เมืองนนท์ - [ 24 เม.ย. 51 10:52:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom