Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Tiger D4D ปี 2002 อยากลง 2J แล้วติด LPG

1.ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ
    2. เครื่องเดิม เทิร์น ได้เท่าไรครับ ( สภาพดี)
    3.ถ้าไม่ใช้เกียร์ออโต้ เราใช้เกียร์เดิมเราได้ไหมครับ
    4.เดิมผมวิ่งเดือนละ 5,000 กม.ๆละ3 บาท ( มีบรรทุกของด้วย ) ถ้าเปลี่ยนเครื่องดังกล่าวแล้วจะประหยัดลงประมาณเท่าไรครับ
    5.จะมีปัญหาเรื่องต่อภาษีหรือไม่ครับ
    ขอขอบคุณทุกคำแนะนำครับ
    ขอให้ร่ำรวยและมีสุขภาพแข็งแรงทุกท่านนะครับ

จากคุณ : กอไผ่สีสุก - [ 26 เม.ย. 51 07:08:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom