Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เช็ค 70,000 โล VIOS ครับ เช็คครั้งแรก หลังจากหมดประกัน โดนซะแล้ว

รถครบประกัน 3 ปี เมื่อ กพ. เสาร์ที่ผ่านมาจึงเป็นครั้งแรกที่เช็คหลังจากหมดประกัน
    แล้วก็โดนจนได้ อิอิ โช๊คเสียครับ น้ำมันงี้เยิ้ม ชุ่มเลย โดนซะ รวมเช็คระยะ ถ่ายน้ำมันเครื่อง
    เปลี่ยนหลอดไฟไรอีกคู่ เบ็ดเสร็จ 5 พันกว่าครับ
    ความจริงผมเริ่มเห็นน้ำมันซึมที่โช๊คตั้งแต่เช็คครั้งสุดท้ายก่อนหมดประกัน ตอน เดือน กพ. แล้ว
    บอกช่างแล้ว แต่ช่างเค้าว่ามันไม่เสีย เลย เซ็งเลย
    รถใครใกล้ครบ 3 ปี หรือ 100,000 โล พยายามเช็คด้วยตาคร่าว ๆ ก่อนแล้วไปจี้ให้ช่างเช็คอีกทีนะครับ อะไรเสียเคลมได้รีบเคลม เจอแบบผมจะเซ็ง

จากคุณ : benz47 - [ 28 เม.ย. 51 07:16:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom