Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Alfa 156 ขอข้อมูลหน่อยครับ...ค่าซ่อมแพงมากมั้ยครับ

รถในฝันครับ
    กำลังหาข้อมูลอยู่ครับแต่เท่าที่ทราบมา จุกจิกพอควรเลยครับ
    เห็นว่ากันว่าค่าซ่อมแพงมาก
    1.อยากทราบว่าแพงขนาดไหนครับ รบกวนเปรียบเทียบกับพวก bmw benz ประมาณนี้ แพงกว่ามั้ยครับ
    และ
    2. ถ้ารถประมาณปี 02-03 ราคาควรประมาณเท่าไรครับ

3.ทราบมาว่ามีหลายรุ่นเช่น salespeed ไรงี้อ่ะครับ
    เท่าที่เห็นราคาก็ค่อนข้างต่างกันด้วย อยากทราบว่าที่ราคาต่างกันในแต่ละคนที่จะขายเป้นเพราะอะไรครับ
    แล้วแต่ความชอบของคนขาย
    หรือว่าเกี่ยวกับเรื่องอื่นๆครับเช่น การประกอบ อะไรประมาณนี้
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Tho^^ - [ วันแรงงาน 18:11:01 A:117.47.19.196 X: TicketID:171964 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom