Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยเปรียบเทียบรถหน่อยครับ สไตล์ออฟโรส

มีงบ 3-4แสนครับ  ช่วยเปรียบเทียบรถหน่อยครับ  
    1.ปาเจโร่ 2.5 di mt  เป็นปาเหลี่ยม ปี 95 เปลี่ยนเครื่องติดแก๊ส
    2.เชโรกี 4.0 limited at  ติดแก๊ซ  ปี 97
    3.land rover discovery mpi เครื่อง 2000 ติดแก๊ส ปี 97  
    4.ford expoler xlt 4.0 at ปี 98  
    ใช้รุ่นไหนดีครับ  ที่ไม่มีปัญหาจุกจิก อะไหล่หาได้ ไม่แพงมาก  ระยะทางที่ใช้ ก็วันละประมาณ 50  กม. ในกทม. ถ้าทางไกลก็ไป อ.ชะอำ จว.เพชรบุรี ส่วนลุยๆไม่่ค่อยมีครับ  อยากได้รถขับแล้วดูดี  เอาไว้ใช้พาลูกไปส่ง โรงเรียน หรือพาครอบครัวไปต่างจังหวัดใกล้ๆครับ
    รายได้ของผู้ใช้ปานกลางไม่หรูหรามาก ข้าราชการประจำ มีธุรกิจส่วนตัวเล็กน้อย ขอบคุณครับที่ช่วยลงความเห็นครับ

จากคุณ : คินดิกุ - [ 4 พ.ค. 51 09:06:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom