CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

โช้คอัพ สำหรับใส่ Vigo 4WD

Pro Comp ES8000 (0 คน)
      Rancho 9000XL (2 คน)
      Bilstein กระบอก เหลืองฟ้า (0 คน)
      Bilstein กระบอก เทา (0 คน)
      อื่นๆ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 2 คน

0.00%
     100.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%

ผมใช้ Toyota Vigo 4WD วิ่งมาแล้ว 950,000 โล รู้สึกว่าช่วงล่างมีปัญหามั่กๆ  
    ส่วนตัวอยากได้ Tein แต่ว่าแพงเกินไปกับงบที่ตั้งไว้ 20,000 บาท (บวกลบนิดหน่อย) ซึ่งผมต้องการโช้คอัพที่เข้าโค้งดีๆ หนึบๆ วางใจในการทรงตัวได้

รบกวนนเพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์และความรู้เกี่ยวกับ โช้ค ช่วยเลือกด้วยครับ
    1. Pro Comp ES8000
    2. Rancho 9000XL
    3. Bilstein กระบอก เหลืองฟ้า
    4. Bilstein กระบอก เทา
    5. อื่นๆ

และมีร้านค้าไหนดีๆ ก็ขอคำแนะนำด้วย หรือมีรุ่นไหนเสนอเพิ่มเติมก็ยินดีครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : 4th_anniversary - [ 1 มิ.ย. 51 23:35:38 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com