Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ระวัง..หลุมดำ..เหมื่อนกัน..ยางแตก..แม็กคต...เป็น..10..คัน..เซ็งครับ

เพิ่งจะดู..กระทู้หลุมดำ..ของเพื่อนสมาชิกที่เป็นกระทู้แนะนำมาไม่นาน..ก็เจอเหตุการ..หลุมดำเหมือนกัน..ปรากฏว่า..แม็กคต..ยางฉีก..ครับผม..ที่เซ็งที่สุดคือร้านปะยางแถวๆที่เกิดเหตุบอกว่า..พี่เป็นคันที่ 9 แล้วครับ..ผมบอกเจ้าของร้านว่าอ้าวแล้วไม่มีใครโทรแจ้งเหตุบ้างเลยหรือครับ..เจ้าของร้านบอกว่ามีครับโทรแจ้งกันหลายคนตั้งแต่ช่วงเที่ยงๆ..แต่รถผมมาเกิดเหตุตอน 3 ทุ่มครับ ผมก็เลยโทร 191 ไม่มีคนรับครับ

จากคุณ : กากินกบ - [ 23 มิ.ย. 51 09:46:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom