Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครอยู่ไม๊คร๊าบ มาเช็คชื่อชาวสองล้อกันหน่อยสิครับ

ไม่ได้เช็คชื่อกันนานแล้ว    สังเกตว่าตอนนี้มีเข้ามาใหม่หลายท่านมาก  เลยอยากจะทำความรู้กันกันเอาไว้ คงไม่เสียหลายนะครับ

เผื่อพบหน้าค่าตากัน จะได้ทักทายกันถูก ^-^

ใครสะดวกจะลงภาพรถ หรือภาพตัวเอง ก็ลงได้เลยครับ  ถ้าไม่สะดวกก็ไม่ว่ากัน

แนะนำตัวก่อนเลยละกัน กระผม นายหนึ่งครับ

พาหนะประจำมีคันเดียว เจ้าม้าปีศาจ Honda Steed VLX Limited Edition 750cc ตัวนี้แหล่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ ลุงๆน้า ทุกคนนะครับ  ฝากตัวด้วยนะครับ

ลืมบอกไปครับ   จะรถเล็ก 50cc 100cc 125cc หรือ 175 หรือ 200 ฯลฯ

หรือจะรถใหญ่ 400, 750, 600, 1100 1300, 1800  ฯลฯ     เข้ามาแจมกันได้เลยครับ

รถเล็กรถใหญ่ไม่สำคัญ  แค่มีใจรักและหลงใหลในสองล้อ ก็พอครับ

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 51 18:25:22

จากคุณ : `SEPULTURA_`FROM_`HELL - [ 27 มิ.ย. 51 16:54:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom