Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เครื่องเบนซินใหม่มีขายมั้ยครับ จะนำมาใส่กระบะ Isuzu

อ่านกระทู้ก่อนๆมา เห็นพวกรถดีเซลไปวางเครื่องเพื่อติดแก็ส ส่วนมากจะเป็นเครื่อง J มือสอง แต่ผมอยากได้เครื่องเบนซินใหม่มือหนึ่งมาใส่ Isuzu Dmax Hi-lander ของผม ตอนนี้เครื่องเบนซินใหม่มือหนึ่งมีขายมั้ยครับ ถ้ามีรุ่นไหน ราคาประมาณเท่าไร หาซื้อได้ที่ไหนครับ
    ผมอ่านกระทู้ V6766382 เครื่องใหม่จากจีนมันเป็นเครื่อง LPG ไม่ก็ NGV เลย เลยไม่รู้ว่าเติมน้ำมันได้รึเปล่า เพราะเส้นทางที่ผมวิ่งประจำไม่มีปั๊มแก๊สทั้ง NGV และ LPG จะเติมทีก็ไปไกลอยู่ ก็เลยจำเป็นต้องเติมน้ำมันเผื่อไว้บ้าง

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ค. 51 23:20:17

จากคุณ : ศิษย์พี่ - [ 6 ก.ค. 51 23:17:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom