Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผมมีปัญหา..ใครใช้ Mitsu Lancer Cedia บ้าง เขาว่าอะไหล่แพง กินน้ำมัน ใครเชียร์ Altis,Civic ช่วยเข้ามาตัดสินใจให้หน่อยครรั

ฟังๆมาเยอะ...
    ไม่ใช่รถตลาด...ราคาตกเยอะ...อะไหล่แพง....เครื่องรุ่นโบราณ

รู้สึกว่า ถ้าใครจะซื้อรถรุ่นนี้ จะมีคนค้านมาก
    ต้องใจแข็งจริงๆ...และชอบมากเป็นการส่วนตัวเลย
    ส่วนใหญ่เชียร์....Toyota,Honda

ผมชอบ Mitsu  ที่ราคา กับหน้าตาครับ
    อยากฟังความเห็นคนที่ใช้รถคันนี้จริงๆ
    ว่าใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้าง...มีปัญหาเยอะมั้ย
    อะไหล่แพง...กินน้ำมันจริงหรือเปล่าครับ

และอยากฟังคนที่เชียร์...Altis,Civic ด้วยครับ

ตอนนี้ผมจอง Lancer ไว้...แต่ยังไม่ไปเอา
    เพราะมีคนรอบๆตัวค้านนี่แหละ....
    ทำเอาใจแกว่ง...
    ตอนนี้ก็หยุดคิดก่อนครับ
    พยายามใจเย็น...แล้วฟังความเห็นของคนรอบๆ
    ไม่อยากให้ความอยากได้ของตัวเอง
    ทำให้ตัดสินใจผิดครับ

ช่วยหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากๆ...
    .....
    :'(

จากคุณ : ศาลาคนน้ำเน่า - [ 12 ก.ค. 51 19:59:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom