Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เกินกำหนดรับรถแล้ว ฮอนด้า นวมินทร์ ไม่ยอมคืนเงินมัดจำ แถมพูดจาไม่ดีอีก (ภาคต่อ)

กระทู้นี้แตกมาจากhttp://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V6781988/V6781988.html

วันนี้ผมไปทำบุญมาแต่เช้า
    เพราะรู้สึกพักนี้มีแต่เรื่องราว
    ก็สบายใจขึ้นครับ

ช่วงนี้เรื่องราวอาจเงียบไปบ้างนะครับ
    เนื่องจากติดวันหยุดเสาร์อาทิตย์

และตั้งแต่ผมยื่นเรื่องไปที่ สคบ.แล้วผมก็ไม่ได้ติดต่อกับทางสำนักงานใหญ่เลยครับ รอให้ทาง สคบ เป็นคนดำเนินการแทน

ผมเคยถามน้องที่เป็นเซลล์นะครับว่า
    ผมจะไม่ได้รับเงินคืนบ้างเลยหรือ สักครึ่งก็ยังดี
    ทางนั้นบอกว่าไม่ได้

ส่วนการที่ผมทำไมไม่ลงไปติดต่อเอง ที่กรุงเทพเลย
    ก็อย่างที่บอกไว้ก่อนหน้านี้นะครับ ว่าผมค้าขาย
    การปิดร้านไปหลายวัน ไม่คุ้มกับเงิน 30000 หรอกครับ
    และไปถึงก็ไม่รู้ว่าจะเล่นแง่อะไรกับผมอีก
    ผมจึงรอให้เป็นหน้าที่ของทาง สคบครับ

ผมขอบคุณพี่น้อง เพื่อนๆในนี้ที่ช่วยโหวตให้ผม
    ได้อยู่ในกระทู้แนะนำนะครับ
    ยังไงอยู่เป็นกำลังใจให้ผมต่อไปด้วยนะครับ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 51 11:52:09

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 51 11:26:20

จากคุณ : hizorr - [ 27 ก.ค. 51 11:16:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom