CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากรู้จริงๆ ว่าชาวรัชดา ใช้รถตกแต่งแบบไหนจากโรงงาน

แบบธรรมดา เน้น กระจกมองข้างดำ กันชนดำ มืจับดำ ฝาครอบมายิ่งดี (3 คน)
      Color Key สีเดียวกับตัวรถทั้งดุ้น จะเป็นฝาครอบ หรือล้อแมกก็ได้ (15 คน)
      หรือว่า ระดับพรีเมียม (เน้น รายละเอียดโครเมียม) พราวทั้งคัน อูยแสบตา (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

16.67%
     83.33%
     0.00%

สวัสดีครับ ช่วงนี้มารัชดา เข้าแต่อ่านมาอย่างเดียว แต่วันนี้นึกอยากคันมือมาตั้งกระทู้สักหน่อย  คือเรื่องของเรื่องกะจะมาทำ แนวคิด เพื่อ ใช้เป็นข้อมูลประกอบ งานบางอย่างน่ะครับ ก็เลย ต้อง มาถามพวกพี่ๆชาวรัชดาหน่อยว่า มีรสนิยมกันยังไง
    ส่วนตัวผมเอง นั้น ปกติชอบรถสแตนดาร์ด หรือตัวล่างสุดครับผม  ประมาณว่า ต้องมีดำของพลาสติกถูกๆ แซมมาด้วย แบบว่า โรคจิตน่ะครับ ยิ่งมาแบบฝาครอบล้อรถยิ่งดี โดยเฉพาะ รถบางคันมาแบบเดิมๆ ผมว่าสวยกว่า สีเดียวทั้งคัน หรือว่าแซมด้วย โครเมียมซะอีก
    แล้ว พี่น้องชาวรัชดาล่ะชอบรถแบบไหนกันล่ะครับ
    อ้อ สิ่งที่โหวตนี่ มีผลต่อกระทู้ถัดไปที่ผมจะเขียนนะครับ ฉะนั้น จะต้องขอข้อมูลยืนยันซักหน่อยครับ  ขอบคุณครับ
    ที่เข้าตอบกระทู้ ขอเหตุผลที่โหวต ในตัวเลือกนี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 51 14:19:03

จากคุณ : alzeto - [ 31 ก.ค. 51 14:17:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com