Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ผ้าเบรคยี่ห้อ si-tech หรือ danblock หาได้จากไหนครับ

สืบเนื่องจากกระทู้ของคุณเด็กบูรพา จึงเกิดอาการอยากลองผ้าเบรคของ danblock หรือ si-tech บ้างครับ
    บ้านผมอยู่แถวโชคชัย4 อยากรู้ว่าจะหาผ้าเบรค 2 ยี่ห้อนี้ได้ใกล้ๆบ้านจากไหนครับ
    แล้วมีของรถทุกรุ่นไหมครับ หรือมีแต่รถใหม่เท่านั้นครับ แล้วจะสามารถเช็คได้จากที่ไหนครับ

จากคุณ : Steakknife - [ 19 ส.ค. 51 23:50:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom