Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ช่วยผมที T_T Lamina RL50 กับ V-Kool VK-70 ตัวไหนกันความร้อนได้ดีกว่ากันครับ

ถ้าไม่คำนึงถึงความใสนะครับ อยากรู้แค่ว่าสองตัวนี้ ตัวไหนกันความร้อนได้ดีกว่ากันครับ กำลังลังเลว่าจะเปลี่ยนเฉพาะบานหน้า จาก RL50 เป็น VK-70 ไม่รู้จะเกิดประโยชน์คุ้มค่ากับเงินหรือเปล่า ช่วยผมที~~~

ปล. เดิมใช้ RL50 แล้วรู้สึกว่าเจอแดดจัด ๆ ไอร้อนมันมาโดนตัวเลยครับ ต้องเร่งแอร์ แต่เรื่องความใส ความมืด พอรับได้ครับ

จากคุณ : NaM_pRiG - [ 30 ส.ค. 51 23:33:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom