Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนผู้รู้วิธีต่อ Cruise control ของพวงมาลัย Camry ใน Fortuner ครับ

ผมไปซื้อพวงมาลัย new camry มาใส่ใน fortuner นะครับ ใช้สั่งงานได้เกือบ
    ทุกอย่างแล้วครับ ขาดแต่ cruise control รบกวนผู้รู้ช่วยอธิบายอย่างละเอียด
    ด้วยครับหรือทิ้งเบอร์ติดต่อมาทาง MAIL: i_am_9tony@hotmail.com
    ก็ได้ครับเดี๋ยวผมติดต่อกลับ ต้องการให้มันใช้งานได้มากครับ
    ขอบคุณอย่างสูงครับ

จากคุณ : tony - [ 24 ต.ค. 51 11:46:16 A:202.93.60.242 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom