Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

จะทำเครื่องเสียงใหม่ให้รถ Toyota Wish 2003 ครับ

ตอนนี้รถผม (Toyota Wish 2.0Q ปี 2003) เป็นเครื่องเสียงติดรถเล่น MP3 ไม่ได้ แต่ผมต้องใช้รถคันนี้ออกหัวหิน สลับกับ New Camry 2.0G 2008 ของภรรยา

ลูกสาวผมชอบดูหนังเกาหลีมากที่บ้าน ส่วนลูกชายแนะนำให้ผมทำเครืองเสียงรถใหม่ ติดกล้องมองหลัง ถอดสัญญาณเตือนถอยออกหมด และเปลี่ยนกันชนหลัง แต่ใช้ลำโพงเดิม

ผมเลยมาถามชาวรัชดาว่า
    1.Head Unit (ฟรอนท์ 2 DIN) แบบ DVD/VCD/MP3 ที่มีภาครับสัญญาณโทรทัศน์ รุ่นไหนดีครับ ที่มองไว้ก็ Alpine IVA-W202E
    2.จอ TV/DVD ติดเพดาน สำหรับแถว 2 และ 3 รุ่นไหนดีครับของ Alpine
    3.กล้องมองหลัง รุ่นไหนดีครับ
    4.ค่าแรงถอด Sensor ถอยหลัง 4 จุด และเปลี่ยนกันชนหลังทั้งชิ้น กี่บาทครับ ต้องทำที่โตโยต้าเท่านั้นใช่มั้ยครับ

จากคุณ : FC11887 - [ 30 ม.ค. 52 19:54:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom