CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตามหารถยนต์ 7 ที่นั่ง มือสอง ราคาไม่เกิน 5 แสนบาทครับ

Kia Carnival '00 (0 คน)
      Kia Carnival '03 (2 คน)
      Chevrolet Zafira '02 (11 คน)
      Honda Stream '03 (12 คน)
      Honda Odyssey '95 (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

0.00%
     7.41%
     40.74%
     44.44%
     7.41%

> ดูให้น้าผู้หญิงครับ ด้วยงบประมาณ 500,000 บาท ขอเป็นรถ 3 ตอน (> 6คน) บวกลบได้นิดหน่อยครับ
    > ผมเล็งไว้ 5 รุ่น ไม่แน่ใจว่า Stream จะเกินงบรึเปล่า แถมทั้ง 5 รุ่นนี้ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องมากนัก เลยอยากถามความเห็นของเพื่อนๆอะครับ
    > ใช้งานในกรุงเทพรถติดๆตลอด ออกต่างจังหวัดปีละครั้งมั้งครับ เลยอยากได้รถที่นั่งสบายหย่อย ไม่ค่อยกังวลเรื่องกำลังเครื่องยนต์เท่าไหร่ ห่วงพวกค่าบำรุงรักษากับค่าน้ำมันครับ -_-"
    > ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ

จากคุณ : FM-TUR - [ 24 มี.ค. 52 14:46:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com