Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

๐๐๐สาว ๆ ค่ะ ถ้ามีหนุ่มเจ้าของ SLK คันนี้มาชวนไปเที่ยว จะว่าอย่างไรดีค่ะ๐๐๐

เจ้าของคันนี้ เค้าอยู่หอเดียวกับไอซ์เองหล่ะค่ะ
    กับเค้า เราก็ทักทายตามประสา คนอยู่หอเดียวกัน รู้จักกัน

วันดีคืนดี เค้าก็จะชวนไปกินกาแฟยามบ่าย  ไอ้เรื่องจะไปกินกาแฟกับเพือน เราก็ไม่ว่าไรหรอกหน่ะ  แต่เห็นรถเค้าแล้วมันอ่อนใจ

เห้อออ  ถ้าชวนเดินเล่นไปกิน หรือปั่นจักรยานไปกิน หรือรถธรรมดา ก็ยังขอคิดดูก่อนบ้าง แต่ให้นั่งรถคันนี้ไป  ไม่ไหวหล่ะค่ะ มันจักกะดี้ไงก็ไม่รู้

แถมคนขับ ลูกครึ่ง ตุรกี ผมยาวม้วน ๆ ฟู ๆ ทรง เด๊ดร๊อค เสื้อหนังสีดำชาย ครุย ๆ   มานจะชวนตูไปกินกาแฟ หรือจะฆ่าตรูฟะนี่  เห้อออ แค่เห็นก็วิ่งหนีแล้ว

ม่ายไหว ๆ สาว ๆ ว่าไง  เห็น ผู้ชายเค้าชอบว่ากันจังว่าเวลามีหนุ่ม ๆ ที่มาจีบ   สาว ๆ ดูที่รถเหมือนกัน

คันนี้พอไหวไหมค่ะ  เข้าตาใครบ้างไหมเอ่ยย

หนุ่ม ๆ ว่าไงค่ะ สวยไหม  แต่เราว่า เรียบ ๆ มันน่าจะดูดีกว่านี่เยอะอ่า

ถามเล่น ๆ เน้อ เห็นลายมันแปลกดี

จากคุณ : eissee - [ 30 มี.ค. 52 03:18:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom