Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Altis VS Civic

Altis VS Civic เพื่อนๆชอบรุ่นไหนมากกว่ากันคะ ถ้าให้ซื้อรุ่นไหนคุ้มค่ากว่ากันคะ ถ้าเทียบ Altis 1.6 G กับ Civic 1.8 AT/AS ราคาพอกันค่ะ Civic แพงกว่านิดหน่อย แต่ว่า Civic อีกไม่นานก็น่าจะเปลี่ยนโฉมแล้วเปล่าคะ แล้วก็ตอนนี้ข้อเสนอ Civic น้อยมากเลย ของแถมน้อยมาก-มาก เลยลังเลค่ะ ว่าจะเอายังไงดี เพราะว่า Altis ข้อเสนอดีกว่าค่ะ

จากคุณ : Rada yim - [ 30 มี.ค. 52 14:07:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom