Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

TOYOTA ส่วนใหญ่ออก "ดีลเลอร์" ไหนกัน ช่วยแนะนำด้วยครับ??

เพื่อนๆๆ ที่คุ้นเคยกับ TOYOTA ช่วยแนะนำด้วยครับว่า
    ดีลเลอร์ ไหน น่าสนใจ หรือ "มีประสบการณ์" เกี่ยวกับการออกรถ TOYOTA ช่วยแนะนำด้วยครับ

ดีเลอร์ ที่พอได้ยินมาบ้างก็ 1) K.Moter 2) โตโยต้า ธนบุรี 3) พิธาน

ตอนนี้ คุณแฟน สนใจจะซื้อ AVANZA 1.5 AT (โฉมใหม่-เกียร์ Auto ขั้นบันได) 654,000 ดาวน์ 20% ดอกเบี้ย 3.25% ผ่อน 60 งวด
    ที่ลองถามๆๆ Sales ดู ก็ได้
    1) ประกันชั้น 1 ซ่อมห้าง 2) ผ้าคลุมรถ
    3) ปลายท่อเลส            4) ผ้าคลุม
    5) ไฟกระจกเลี้ยว          6) ฟิลม์รอบคัน (หน้าเต็ม) 3M
    7) สคับเพลท                8) พรมปูพื้นรถ

ปล. ตอนนี้ประกันอะไรดี?? Sales บอกว่า ไทยวิวัฒน์ ใช้ได้ วงเงินประกัน 80%

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ

จากคุณ : rfu - [ 18 เม.ย. 52 22:35:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom