Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ขอถามคุณผู้ชายในห้องรัชดานี่แหละ คุณผู้หญิงจะตอบก็ได้นะคะ

คือว่าเราคบหาตำรวจคนหนึ่งมานานและเค้าก็อ้างตัวว่าโสด เค้าก็ไป ๆมา ๆเจอกันก็อาทิตย์ละ1หรือ 2ครั้ง ไม่ได้มาอยู่ด้วยนะ ก็ปีนี้ขึ้นปีที่ 5 แล้ว (ไม่รู้จะรอดมั้ยนะ) ส่วนตัวเค้าก็เปลี่ยนรถมา 3 คันแล้ว แต่เราสังเกตุเห็น ถังขยะในรถเค้าเป็นถังคิตตี้สีชมพูฝาถังผูกโบว์ น่ารัก และกล่องกระดาษทิชชู่เป็นลายดอกกุหลาบ (เซลล็อกซ์)เนื้อกระดาษข้างในเป็นลายกุหลาบหอมนะรุ่นนี้ ที่เราข้องใจก็ไอ้ถังนี้แหละ ทำไมเค้าชอบมันจังย้ายตั้งแต่คันที่ 1ถึงคันที่ 3 ก็ยังคงเห็น เราเห็นก็ปวดใจทุกที ไม่รู้ชอบได้อย่างไร คิตติ้เนี๊ยะ
    ไม่รู้จะตั้งคำถามเค้าว่าไงดี ที่มันไม่ดูว่าจุ้นจ้าน
    ถังขยะในรถคุณเป็นแบบไหนคะคุณผู้ชาย รวมทั้งกระดาษทิชชู่ด้วย
    ถ้าเป็นคุณจะซื้อมั้ยคะแบบนี้
    ของเราเป็นถังแบบธรรมดา สีเทาดำที่มีขายตามห้าง(นี่ขนาดเป็นผู้หญิงนะเนี๊ยะ) แบบนี้ให้เดาได้มั้ยคะว่าคนอื่นซื้อให้

จากคุณ : ปวดใจ - [ 21 เม.ย. 52 20:53:52 A:203.156.28.243 X: TicketID:206404 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom