Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ใครใช้ อัลฟ่า alfa fait อยู่ช่วยหน่อยครับจะหาอู่ ลำบากจังอัลฟ่าคลับก็เข้าไม่ได้

พี่ผมจะเอา156มาให้ใช้อะครับเเล้วเนื้อด้วยพี่สาวไม่ รู้เลยปกติเข้าเเต่ศูนย์เเล้วก็เข้าครั้งสุดท้ายก็ไม่ได้เป็นไรมาก เเต่ครั้งนี้ท่าจะหนัก อยากให้เเนะนำอู่ข่างนอกที่ดีดีให้หน่อยครับ เอาเเบบซ่อมที่เดียวจบอะครับ  รถห้าปีเเล้วสงใสต้องซ่อมหลายอย่าง  พี่พี่ว่าควรกำเงินไปเท่าไหรดีเเล้วอะไหลพวกทั่วไปจะรอนานมั้ยเเพงมัย พี่พี่เเนะนำที่ซื้ออะไหล่ให้ด้วยนะครับ เเล้วพวกอะไหลทั่วไปเเพงมั้ยครับ พวกผ้าเบรก สายพาน  อื่นๆๆ

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยผม  รักรถอิตตาเลี่ยนครับเเต่หาข้อมูลไม่ได้จริงๆๆ

ป.ล.คลับอัลฟ่าเข้าไม่ได้ครับ เเละรถมีเเล้วไม่ใช้จะซื้อ    ช่วยหน่อยนะครับ

จากคุณ : aen_so - [ 25 เม.ย. 52 10:03:42 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom