Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

สอบถามผู้ใช้จริง กับ Daihatsu Move

อยากสอบถามผู้ใช้จริงครับเกี่ยวกับ Move ครับ สักประมาณปี 2005-2007 ประมาณนั้น

ว่า!!!!!

1. ถ้าผมใช้ขับในตัวเมือง ปกติ ประมาณ 30-50 กม. ต่อวัน สิ้นเปลืองไหมครับ เท่าไหร่
    2. เดินทางไป เชียงใหม่-ลำปาง เดือนละ 2-3ครัง ต่างจังหวัดไม่ไกลๆ 100-300 กม ประมาณ 3-4 เดือนครัง รถไหวไหมครับ
    3. เรื่องอะไหล่รถหายากง่ายไหมครับ
    4. แล้วถ้าผมบ้าจี้ อยากเปลี่ยนเครื่องมาลงพวก 1200-1300cc ได้ไหมครับ
    5. ถามจริงๆ เลยว่า ซื้อมาใช้ขับกัน นุ้งนิ้งๆ 2 คนตายาย ไปไหนไม่ค่อยไกลเท่าไหร่ นานๆ ไป กทม. สักที ฟันธงหน่อยครับว่า คุ้ม บ่ อ้ายยยยยยยยยย!

จากคุณ : กุ๊ดจี่ไรเดอร์ - [ 27 เม.ย. 52 20:36:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom