Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

##-$$ เรามาดูรถเมืองจีนกันเถอะครับ $$-##

เย้ ๆ ผมหายหน้าหายตาไปนาน ส่วนมากก็มาอ่านเว็บอยู่ทุกวัน ๆ แต่ไม่ได้ตอบครับ
    วันนี้ว่าง ๆ (ที่จริงก็ว่างทุกวัน) ก็เลย เอาภาพรถเมืองจีน ที่ไปเที่ยวมาให้ดู

ที่เมืองจีนก็มีรถแปลก ๆ เยอะครับ รถเหมือนบ้านเราก็เยอะครับ
    แต่ภาพที่ถ่ายมา ไม่ได้ครอบคลุมทั้งหมดครับ ส่วนมาก แต่ละภาพ ก็
    ถ่ายตอนกำลังว่าง ๆ ด้วยกล้องธรรมดา แถมยังฝนตก ฝีมือคนถ่ายก็ห่วย
    เพราะต้องรีบ ๆ ถ่ายอะครับ ขอคำแนะนำติดชมด้วยนะครับ

กระทู้รถ กัมพูชา ก็อยู่ข้างล่าง
          รถ ฟิลิปปินส์ ก็มีแล้ว

มาดูรถจีนกันเถอะครับ

พล่ามมานาน ไปชมกันเลยครับ...

เปิดที่ภาพแรก รถจีนมั้งครับ อะไรก็ไม่รู้ 55+

จากคุณ : เงินเดือนสามพันขับวอลโว่ - [ 30 เม.ย. 52 10:16:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom