Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ข้อเขียน คู่แข่งที่น่าไปชม 2 ธเนศร์ เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา

พอดีอ่านมติชนสุดสัปดาห์ฉบับที่ 24-30 เมษายน ตอนต้นก็เขียนเกี่ยวกับการทดสอบการห้ามล้อรถ เล็กซัส ครับก็อ่านไปเรื่อยๆ ประมาณย่อหน้าที่ 6
    มาสะดุดตรงนี้ครับ ขอยกมาทั้งหมดเลยนะครับ
    เดี๋ยวนี้ ข่าวสารข้อมูลจากทั้งอินเทอร์เตอร์เน็ตและสื่อสิ่งพิมพ์ กับสื่อโทรทัศน์ก็มีให้เลือกเสพกันได้มากมาย ก็อยากจะเรียนเตือนท่านผู้อ่านเอาไว้บ้างนะครับ สำหรับสื่ออินเตอร์เน็ตใหม่ๆ บางสื่อ ผมทราบแน่ชัดว่าไปรับเงินค่าทดลองรถและทำบทความมาจากบริษัทผู้จำหน่ายรถยนต์ แล้วนำเรื่องมาเสนอให้กับท่านชื่นชมกันอยู่ในปัจจุบัน
    แบบนี้ ผมไม่เรี่ยกว่าสื่อมวลชนหรอกครับแต่จะเรียกว่าอะไรนั้น ก็ขอสงวนไว้ในใจคนเดียวเท่านั้น เสียดายครับ เสียดายครับ
    ผมก็จบมาทางสื่อเหมือนกันแม้ไม่ได้ทำงานด้านสื่อเลยอยากมานำเสนอไม่อยากแค่อ่านคนเดียว

จากคุณ : อ่านบ่อย - [ วันแรงงาน 01:28:18 A:58.64.112.156 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom