Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Civic 2001 ล้อ 185/70 14 หายางอะไรใส่ดีครับ

ตามหัวขัอนะครับ ตอนนี้ผมใช้ Dunlop LM 703 ไม่ค่อยประทับใจ เจอน้ำร่อน เจอถนนลาดยาง เบรคร้องทุกที ทั้งที่ ABS ยังไม่ทำงาน แต่ก่อนเคยใส่ BS ER60  ถูกใจครับ แต่ตอนนี้ไม่มีแล้ว Dunlop ซื้อเพราะตอนนั้นถูกดี แต่คุณภาพ ไม่ดี ว่าจะเปลี่ยนแล้ว ใช้มาได้ 1ปี  ร้านที่ไปถามราคายางมาจะให้ใส่ BS AR10 แต่ขนาดมันไม่มี  มีแต่ 185/65 14  ไมล์จะเพี้ยนเยอะมั้ยครับ หรือมีรุ่นไหนที่ตรงขนาดเก่า คุณภาพดี บ้าง รบกวนแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : xinjia - [ 4 พ.ค. 52 16:53:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom