Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

...........................รพ.ศิริราช ไปไงคะ?..............................

อาทิตย์หน้าต้องไปประชุมที่ รพ. ศิริราช แต่เช้าเลยค่ะ 8:30 น.
    (แต่หาก late จริงๆจะพยายามไม่ให้เกิน 9 โมงเช้า มีแต่ผู้หลักผู้ใหญ่ทั้งนั้น)

ปกติ office จะจัดรถไว้ให้ แต่คราวนี้รถไม่พอคงต้องไปเอง

ครั้นจะขับรถไปเอง ก็กลัวหาที่จอดลำบาก และกลัวหลงทางอีกต่างหาก

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าจะไปยังไงดี

ต้นทางอยู่ที่ ~ สุวรรณภูมิ ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 พ.ค. 52 13:36:47

จากคุณ : แม่ขนตางอน - [ วันวิสาขบูชา 12:41:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom