CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

--- กำลังจะทำสีรถใหม่ เลือกไม่ถูกครับ ชาวรัชดาช่วยเลือกหน่อยนะ ---

ฟ้าขรึมแบบBMW (2 คน)
      ฟ้าแรลลี่แบบ impreza (7 คน)
      ฟ้าอ่อนสดใสแบบซีวิคtype-R (6 คน)
      ฟ้าเท่ๆ ออกน้ำเงิน (5 คน)
      ฟ้าแรงจี๊ดจ๊าดแบบS2000 (6 คน)
      ฟ้าหนุ่มใหญ่แต่ใจเด็กแบบScirocco (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 34 คน

5.88%
     20.59%
     17.65%
     14.71%
     17.65%
     23.53%

สวัสดีชาวรัชดาทุกท่านคร้าบ

อยากทำสีใหม่ให้สาวใหญ่ของผมครับ
    รถ Accord ท้ายก้อนเดียว โหลดนิ้วครึ่ง แม็ก 17''ครับ
    คิดว่าจะยังใช้อีกนาน เลยอยากเปลี่ยนสีแก้เบื่อน่ะครับ

เป็นคนชอบสีฟ้าออกน้ำเงินครับ เลยอยากขับรถสีนี้ด้วย
    แต่เลือกไม่ถูก ตัดสินใจไม่ลงซักทีครับ ว่าจะเอาเฉดไหน
    เพื่อนๆพี่ๆรัชดาฮาเฮ ช่วยเลือกหน่อยได้มั้ยครับ

เป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับผม
    ปล.ทุกภาพเป็นสีแบบเมทัลลิคนะครับ ใส่มุกประกายๆ

จากคุณ : DarkBlueFlamingo - [ 25 พ.ค. 52 21:14:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com