Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+ขอเคลียร์ตัวเองหน่อยครับ เรื่อง Optra+

จากกระทู้นี้

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7908838/V7908838.html
    และ
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V7912473/V7912473.html

ผมไม่เคยเรียกค่าหัวคิวจากใครครับ ค่าใช้สิทธิกี่บาทๆ ผมก้อไม่เคยได้
    เพราะไม่เคยร้องขอแม้แต่บาทเดียว
    เว้นแต่เพื่อนผมจะให้เป็นสินน้ำใจ แบบนี้ผมมีสิทธิรับไว้ได้

เข้าใจผิดเข้าใจซะใหม่นะ ผมไม่ได้ทำเพื่อประโยชน์ทางด้านการค้าแต่อย่างใดเลยครับ

การเรียกค่าหัวคิว ถือเป็นการทำผิดกฎระเบียบบริษัท
    จะถูกพักงานแบบไม่รู้ตัว
    หาเหาใส่หัวแล้วถ้าผมทำแบบนั้นอ่ะ

เอาหลักฐานมายืนยันสิครับว่าผมมีพฤติกรรมยักยอกเงินของเพื่อนที่เป็นลูกค้า
    การโพสข้อความใดๆ ที่อาจทำให้ผู้อื่นถูกดูหมิ่น ถูกเกลียดชัง มันเป็นความผิดนะครับ

ผมไม่ได้ยอดใดๆ หรอกครับ ผมไม่ได้เป็นฝ่ายขาย
    ทำยอดได้แค่ไหนมันไม่ได้ส่งผลต่อชีวิตหน้าที่การงานผมเลยแม้แต่น้อย
    ผมเป็นพนักงาน GM ที่อยากช่วยเหลือบริษัท ให้รอดพ้นวิกฤตในครั้งนี้
    บริษัทได้ยอดขาย มันก้อมาเป็นเงินเดือนพวกผมนี่ล่ะ

ผมช่วยบริษัทขายรถ โดยที่ผมไม่ได้ทำผิดกฎระเบียบ ที่บริษัทฯ ได้วางไว้ด้วย

ค่าดำเนินการอะไรนั่น ผมไม่ได้หวังอะไรด้วยครับ ถ้าเพื่อนผมจะให้ผมเป็นสินน้ำใจ หรือโดยเสน่หา ก้ออีกเรื่องนึง เป็นสิทธิของเพื่อนผม ไม่เกี่ยวกับผม

ที่หลังไมค์มา ก้อรู้จักผมโดยส่วนตัวมาก่อนทั้งนั้น ไม่งั้นผมไม่ให้ใช้สิทธิหรอก
    ไม่งั้นมาจองกับผมสามร้อยกว่าคันแล้วมั้ง เหอะๆ

ใบราคารถ ผมไม่เคยนำมาโพสลงในเวบด้วย ผมส่งให้เพื่อนผมอย่างเดียว
    เพื่อนผมที่ได้จากผม และอาจนำไปโพสลงเวบ มันไม่เกี่ยวกับผมแล้วครับ

ขอความกรุณาเพื่อนๆ ของผม ที่รับรถ Chevrolet Optra และ Optra Estate ไปแล้ว หรือนัดวันรับรถแล้ว
    เข้ามายืนยันความบริสุทธิ์ของผมด้วยครับ

เพราะตอนนี้ ชีวิตผมนอกไซเบอร์สเปซ ป่วนไปหมดแล้ว

ขอบคุณมากๆ ครับ

จากคุณ : !+ ส า ม แ ป ด ส า ม +! - [ 28 พ.ค. 52 21:06:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom