Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>> benz w124 300ce อยากรู้ค่าบำรุงครับผม ช่วยหน่อยครับ <<<

มีคนชาย 300ce ปี 92 นะครับ ปกติมี w124 230e 4 ประตูอยู่ เป็นรถครอบครัวครับ เลยอยากจะรู้ว่าค่าบำรุงรักษาต่างๆ จะหนักกว่าเยอะไหมครับ? แต่เจ้าของบอกว่าเพิ่งจะซ่อมใหญ่มา ชุดแต่ง-แปลงแล้ว 700k

เพิ่มเติมครับ
    ผมเพิ่งจะทำงานอยากมีรถขับสักคัน คันนี้ในฝันเลย แต่กลัวไม่มีจ่ายค่าซ่อมบำรุง แต่พอจะมีพ่อแม่คอยช่วยเหลือครับ แต่อยากจะช่วยตัวเองให้มากที่สุดครับผม

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ๙_FaCe - [ 10 มิ.ย. 52 13:53:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom