Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

รบกวนแนะนำ อู่ฮอนด้า เก่งๆ ไว้ใจได้หน่อยครับ

civic coupe รอบตกมากๆ เวลาเปิดแอร์อ่ะครับเหลือไม่ถึง 500 เลย  พอขับไปสัก 20-30 กิโล หรือเครื่องร้อนสักพักแล้วหายครับ
    ระบบแอร์ทำมาใหม่เกือบหมดแล้ว ,IAC Valv ตัวคุมรอบเดินเบาก็เปลี่ยนแล้ว  

เข้าศูนย์ไป 2 รอบแล้วก็ไม่หาย ช่างบอกต้องรอรถตรงรุ่นเข้ามาก่อน เพื่อจะลองอะไหล่บางอย่าง เหอๆ  (เอาเข้าไป)

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Hernf@ - [ 11 มิ.ย. 52 18:37:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom