Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

/*/*/*/ ช่วยตีราคาคร่าว ๆ อัลติส ปี2004 สีเทาให้หน่อยค่ะ/*/*/*/*/

รถดิฉันอัลติส 1.6E ซื้อมาตอนเดือนกันยายน ปี2004

จดทะเบียนเดือนมกราคมปี 2005

ระยะทาง 42000 กิโลค่ะ เพราะว่าคุณแม่ซื้อไว้รับส่งน้องชายไปเรียนใกล้ ๆ บ้าน ตอนนี้น้องชาย เรียนมหาลัยแล้ว ก็เลยขับไปกลับมหาลัยได้ 2 ปีแล้วค่ะ

ภายในลายไม้สีเข็มแบบตัวท้อป สภาพสมบูรณ์นะคะ เบาะหนังมีรายแตกลายงา และไม่สวยเหมือนก่อนค่ะ มีรอยคล้ำ ๆ บ้างค่ะ เพราะเป็นเบาะหนังแถม

รถไม่เคยชน นะคะ มีแต่ขีดข่วนและเฉี่ยว เคลมประกันแค่ 2 ครั้งค่ะ ครั้งละ 3-4 จุดเล็ก ๆ เช็คประวัติจากประกันภัยได้

กำลังจะไปออกนิวซีวิคค่ะ แล้วเอาไปตีราคาตามเต้นท์และตามโชว์รูมเค้าให้เพียงแค่ 390000-440000 เอง เลยอยากจะทราบว่ามันจะขายได้ประมาณไหนคะ ที่ปล่อยเร็ว ๆ หน่อย

แล้วถ้าเราต่อรองเค้าดี ๆ แบบจะเอารถที่ศูนย์ฮอนด้าจริง ๆ เค้าจะอัพราคาให้มากกว่านี้ซักนิดไหมนะ

ปล ไม่รู้จะโดนลบมั้ยง่ะ

จากคุณ : Cruise Control - [ 16 มิ.ย. 52 00:25:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom