Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review:Corolla Advance CNG ที่ 10,000 กิโลเมตร  

ไม่เคยทำรีวิว อะไร แบบเขานะครับ เอาแบบบ้านๆแล้วกันนะ

รู้สึกว่า นึกจะเขียนข้อมูลอะไรดีๆ ให้คนอ่านดีหนอ? เอาแบบไปเรื่อยๆนะครับ

อยากทราบอะไร ก็โพสท์ถามกันตรงนี้เลยล่ะกันครับ
    เริ่มจากรับรถ วันแรก ป้ายแดง ขับกลับจากศูนย์ถึงบ้าน ยี่สิบกว่า กิโลเมตร

สตาร์ทด้วยน้ำมันเสมอครับ
    สตาร์ทปั๊ม ไฟแดงแสดงว่า น้ำมันเหลือน้อยก็โชว์ทันที ดีจังเลย
    แต่อยากเติมแก๊ส ก่อนอ่ะ
    รับรถคลองเจ็ด(ถนนรังสิต ธัญญะ) ขับมุ่งไปรังสิต เชื่อไหมว่า ไม่มีปั๊มน้ำมัน
    เลย มีแต่ฝั่งตรงกันข้าม

จากคุณ : กุ้งไร้สาร
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 52 17:44:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com