Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รถกระบะยี่ห้อไหนจะเปลี่ยนโฉมเร็วๆนี้บ้างครับ (เล็งมาสด้า กะอีซูซุไว้ครับ) vote  

ผมกะลังเล็งว่าจะถอยกระบะสี่ประตู ยกสูงขับสองซักคัน (ไม่สนราคาขายต่อครับ)
ผมชอบหน้าตาของอีซูซุ แต่ชอบความคุ้มค่าของเทอร์โบแปรผัน ช่วงล่างและเฟืองท้ายของมาสด้าที่ใส่มาให้คุ้มกว่า
ได้ข่าวว่ามาสด้าจะ เมเจอร์เชนจ์ปีหน้าเหรอครับ หรือว่าข่าวลือ
แล้วอีซูซุล่ะครับ จะมีอะไรเปลี่ยนแปลงในเร็วๆนี้ไหม
แต่ถ้าท่านใดมีข้อมูลของยี่ห้ออื่นก็ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : thebamboo
เขียนเมื่อ : 16 ก.ค. 52 19:26:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com