Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณว่า Camry สีไหนสวยถูกใจคุณมากที่สุด  

สีขาวมุก (White Pearl Crystal) (44 คน)
  สีเงิน (Silver Metallic) (5 คน)
  สีเทาอ่อน (Medium Silver Metallic) (6 คน)
  สีดำ (Black Mica) (26 คน)
  สีทอง (Beige Metallic) (4 คน)
  สีเทาเข้ม (Gray Metallic) (4 คน)

49.44%
  สีขาวมุก (White Pearl Crystal) (44 คน)
 5.62%
  สีเงิน (Silver Metallic) (5 คน)
 6.74%
  สีเทาอ่อน (Medium Silver Metallic) (6 คน)
 29.21%
  สีดำ (Black Mica) (26 คน)
 4.49%
  สีทอง (Beige Metallic) (4 คน)
 4.49%
  สีเทาเข้ม (Gray Metallic) (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 89 คน

สำหรับผมต้องตามใจภรรยาเค้าครับ เพราะภรรยาผมเป็นเจ้าของ Camry
ภรรยาผมชอบสีขาวมุกมากครับ
แต่มันมีให้เฉพาะ 2.4 และ 2.0 Extremo
(ในช่วงที่ภรรยาผม เค้าอยากเปลี่ยนรถมาเป็นรถ Sedan ขนาดใหญ่ของญี่ปุ่น)
และภรรยาผมไม่ชอบภายในสีดำ เพราะยุงจะเข้าไปหลบตัวในรถ
ก็เลยไม่เอา 2.0 Extremo
ภรรยาผมจึงตัดสินใจเลือกสีทองครับ (2.0)
สีทองของโตโยต้า ดูไม่แก่เร็ว ทำความสะอาดง่าย ไม่เข้มมากครับ

จากคุณ : FC11887
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 52 18:23:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com