Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

o_6 โครงการสติ๊กเกอร์มอเตอร์ไซค์รัชดา : โหวต วันเวลาออกเดินทางทำบุญ 6-o  

วันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน (30 คน)
  วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน (8 คน)
  วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน (3 คน)
  วันอาทิตย์ที่ 27 กันยายน (25 คน)

45.45%
  วันอาทิตย์ที่ 6 กันยายน (30 คน)
 12.12%
  วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน (8 คน)
 4.55%
  วันอาทิตย์ที่ 20 กันยายน (3 คน)
 37.88%
  วันอาทิตย์ที่ 27 กันยายน (25 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 66 คน

สวัสดีค่ะ  ตูบ

กระทู้นี้ ต่อเนื่องจาก  กระทู้โหวตสถานที่ทำบุญนะคะ

เพื่อให้สามารถ วางแผนกำหนดการได้ อย่างแน่นอน ที่สุด  เมื่อได้ผลสรุป ทั้งสถานที่ทำบุญ กับ วันเวลาออกเดินทาง

ทีมงาน ก็จะได้วางแผน ดำเนินการต่อไปได้อย่างราบรื่นเน้อ...

วันเสาร์  ปิ่นกับ ทีมงาน ต้องออกไปซื้อของน่ะค่ะ

คือ  เอาจำนวนเงิน 21,000 บาท ก่อน เข้าไปรวมกับ ห้องรัชดาใหญ่  

ปิ่นได้ปรึกษา กับทีมงาน แล้วว่า

จะเอาเงินแบ่งเป็น 2 ส่วน  ไปซื้อของใช้จำเป็นเพื่อนำไปมอบบริจาคกับสถานสงเคราะห์   ตามความต้องการของสถานสงเคราะห์นั้น ๆ

และ อีกส่วนหนึ่ง ใช้เป็นค่าจัดเลี้ยงอาหาร ด้วยค่ะ  

จึงปวงประการนี้เน้อ.. ว่า ทำไมไม่มีวันเสาร์ให้เลือก..

ปิ่นจึงขอวันอาทิตย์วันไหน วันหนึ่งในเดือนกันยายนนะคะ..

แล้วก็  อยากให้สมาชิกลงชื่อไว้ด้วยนะคะ  ถ้าสะดวกไปร่วมกิจกรรมด้วย จะได้ทราบจำนวนคนค่ะ  

ขอขอบคุณมากค่ะ สำหรับความร่วมมือ.. inlove

จากคุณ : KJ_FBI
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 22:27:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com