Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ว่าโชคดีหรือโชคร้าย ...ผมได้ " คาวาซากิ คาเซ่ " มาขับฟรีๆ 1 คัน อยากให้เพื่อนๆมาร่วมกันแต่งรถคันนี้หน่อยน่ะครับ  

ตอนแรกกะจะอ้อนพระมารดาให้ซื้อคลิกiให้ จะได้มีมอไซค์ขับในมอเป็นตัวเป็นตนซะที หลังจากซ้อนเพื่อนมาร่วมๆ 1 ปี

แต่ไม่รู้ว่าโชคดีหรือโชคร้าย ... จู่ๆเพื่อนแม่คนนึงก็เกิดอยากสละมอไซค์คันนึง ด้วยเหตุผลที่ว่า ไม่ได้ใช้ ซื้อมาจอดเฉยๆนานมากแล้ว

มันคือ " คาวาซากิ คาเซ่ " แน่นอนครับ เค้ายกให้ผมไปขับฟรีๆ...(ของฟรีมันมีในโลกจริงๆด้วย)

พระมารดาของผมก็ดีใจสิครับ ไม่ต้องเสียเงิน ได้รุฟรีมาให้ลูกขับ ผมก็ดีใจนะ ช่วยกันประหยัดเงิน

ว่าแต่ เจ้าคาเซ่เนี่ย มันคนละเรื่องกะคลิกเลยนี่หว่า อารมณ์มันประมาณเวฟเสียด้วยซ้ำ(คาเซ่ธรรมดานะครับ สีเงิน สภาพเดิมๆบ้านๆ)

จึงอยากถามเพื่อนๆว่า ทำยังไงถึงจะแต่งคาเซ่ซึ่งเป็นรถตกรุ่นคันนึงเนี่ย ให้ดูดีดูเท่ห์ขึ้นมาบ้างครับ

ฝากเพื่อนๆด้วยนะครับ  ผมแอบกลุ้มใจ -  -"

จากคุณ : ปอมซัง
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 52 15:14:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com