Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดูรถเก่า ๆ ที่ใคร ๆ เขาไม่ค่อยมอง  

+++++กับเวลา ว่าง ๆ ที่ผมไม่รู้จะไปไหน ทำอะไร ...นอกเหนือจากแงะ งัด ซ๋อมรถ จนเป็น ความเคยชิน ประจำตัว แล้ว  พักนี้ ชักเริ่ม ตะลอน ๆ ไปดู แหล่งรถเก่า ๆ (2 จังหวะ)  ครับ

+++++สำหรับคนทั่วไป อาจเป็นแค่ ซาก  กาก วัตถุโบราณ หรือ เศษเหล็ก ที่ไม่มีค่าใด ๆ เลย ....แต่มันกลับสร้างความตื่นตา ตื่นใจ ให้กับผม ไม่น้อย อ่ะครับ

ว่าแล้ว ก้อมาดูกันดีกว่า

เริ่มจากฝูงนี้ก่อน
พอดีมีเพื่อน ๆ ฝากดู ผมก้อตะลอน ๆ ไปหา กะพี่หยงขาย หมู  พอดีพี่เขาไปเจอะตัวเป็น ๆ แล้วชี้เป้า + พาไปดูแหล่ง ไปเห็นก้อ มือไม้สั่นครับ คาวาแยะมากกก

ไมโคร หม้อน้ำ คันน้ำเงินนี่ ค่อนข้าง "ครบ" ครับ

จากคุณ : mantu
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 11:45:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com