Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เด็กแวนซ์คนรวย รวยกันแล้วมีสมองด้วยครับ  

เมื่อวานไปทำบุญแถวเขาใหญ่ ก่อนทางขึ้นเขาใหญ่จะมีปั้ม ปตท.

อยู่นะครับ หลังจากผมและครอบครัวกลับจากทำบุญวัดเขาจุฬามณีแก้ว

เวลาประมาณเที่ยง

ได้แวะเข้าปั้มนี้ สิ่งที่เจอตกใจมากเลยครับ

นึกว่าแก็ง ..่ารากมาประท้วง  เอ้ย แก็งฮาเลย์ เกือบ 40 คันได้ครับ

มาประท้วงน้ำมันแพงกันรึป่าวไม่ทราบ

จอดรถกันได้สะถุนมากเลยครับ

นึกอยากจอดกันตรงไหนก็จอด ช่องจอดรถยนต์ท่านก็จอดขวาง จอดเต็มปั้ม

รถยนต์เข้าจอดไม่ได้ ไอ้รถเราก็เก่าจะต้องไปจอดแอบกลัวบารมีพวกท่าน

ยังไงรบกวนมีมารยาทหน่อยนะครับ

แบ่งๆกันใช้ถนนใช้ปั้มบ้างครับ

ปรกติฏ้ไม่ค่อยมองรถฮาเลย์ บิ๊กไบท์ ในแง่ดีเท่าไรแล้ว

เจอเข้าอย่างนี้เซ็งเลยครับ กลัวไปเหยียบตาปลา

กลัวจริงๆครับ

จากคุณ : ปลาร้าหอมจัง
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 14:04:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com