Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Need For Speed : SHIFT มาแล้วนะครับ ( กะทู้คอเกม )  

และแล้ว การรอคอยก็สิ้นสุดลงเสียที กับเกมขับรถที่เป็นตำนานไปซะแล้ว Need For Speed นั้นเองครับ ล่าสุดได้ออกภาคใหม่มาให้ได้มันส์กันอีกแล้วกับ Need For Speed : SHIFT

ตอนนี้มีจำหน่ายแล้วนะครับในราคา 790บาท และ ในเว๊ปบิททั่วไปก็น่าจะีมีปล่อยกันแล้ว ขนาดไฟล์  5.03 Gb  (จริงๆไม่สนับสนุนให้ซื้อแผ่นผีนะ เอาเป็นว่าลองโหลดมาเล่นดูก่อน ชอบก็ค่อยซื้อแผ่นแท้มาเก็บ)

ตอนนี้ผมกำลังโหลดอยู่ (พูดแบบน่าไม่อายเนียละ) จะโหลดมาลองดูก่อนครับ ถ้าถูกใจจะซื้อเก็บไว้ แต่เท่าที่ดู VDO Review แล้วผมว่า GRID น่าจะแจ่มกว่านะ แต่สิบตาเห็นหรือจะสู้มือคลำ เดี๋ยวโหลดเสร็จจะลองให้กระำหน่ำไปเลย

จากคุณ : สองลิตรร้อย
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 52 13:50:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com