Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยทะเลาะกับยามที่กวนตี..............น กันมั้ยครับ  

เรื่องมันมีอยู่ว่า เมื่อ 3 วันก่อน ผมก็ขับรถไปเรียนตามปกติ

แล้วจะไปจอดหน้าตึกอธิการบดี พอถอยเข้าที่จอดเสร็จ

ก็มียามคนนึงเดินมาถามว่ามาทำอะไร ผมก็บอกว่า มาเรียนจะจอดรถ

มันบอกว่าไม่ได้ มันบอกว่า เฉพาะคนมาติดต่อราชการจอด

ผมก็สงสัย ผมมาเรียน ผมไม่ได้มาติดต่อราชการหรอ(วะ)

เรื่องมันเริ่มหลังจากนี้ ผมก็บอกว่าผมมาเรียนมันก็บอกว่าไม่ได้

แล้วมันก็ขยับป้ายมาให้อ่าน ผมก็เลยบอกมันไปว่าเดี๋ยวรู้กัน (แอบขู่มัน)

แล้วมันก็บอกว่า จอดไม่ได้นึกศึกษาจอดไม่ได้

ผมก็บอกมันไปว่าอะไรวะ เสียค่าเทอม จอดไม่ได้ คนมาทำงานได้เงิน จอดได้

มันก็บอกกลับมาว่า แน่นอนก็คุณมาเรียนคุณก็ต้องเสียค่าเทอม

หลังจากนั้นผมก็๋ย้า่ยที่จอด แล้วก็เดินมาทำเป็นฟ้อง คนนี้ คนนั้น

จนวันนี้ ผมได้ แกลังเอาจดหมาย แล้วไปบอกมันว่าจะมายื่นจดหมายให้อธิการ

ถามมันว่าชื่อ นามสกุลอะไรมันก็ไม่บอก เดินหนีไปเฉย

บอกอยากรู้ให้ถาม เคาเตอร์เอาเอง

เหอะๆๆๆๆ เจอเค้าเอาจริงก็มาทำเดินหนี

ถ้าเจอแบบผมจะทำยังไงกันครับ

จากคุณ : ...
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 52 06:42:27 A:58.9.92.3 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com