Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++ [ทริปล่าฝัน]กทม-MotoGP-กทม 5 วัน 3,420 กม ++++++  

เคยมีความฝันกันไหมครับ .........

ผมมีครับ...  

มีฝัน ที่อยากทำ ตั้งแต่เริ่มขี่มอเตอร์ไซด์มา ...

ผมเริ่มขี่จริงๆ จังๆ มาได้ประมาณ ครึ่งปีแล้ว ( นอกนั้นก็ขี่นิดๆ หน่อยๆ )

ฝันปลายทางคือ .....

เดินทางรอบโลก ด้วยมอเตอร์ไซด์.......

แต่มันอาจจะยิ่งใหญ่เกินไปหรือเปล่า

สำหรับคนเล็กๆ แก่ๆ จนๆ ที่เริ่มต้นช้าคนนึง แบบผม...

งั้นผมขอมีก้าวแรก ก่อนนะครับ เป็นก้าวแรกสำหรับมือใหม่อย่างผม

เป็นทริปที่ 2 บน อานมอเตอร์ไซด์คู่ใจคันแรก ( และคงคู่กันไปอีกนานๆๆๆๆ )

ทริปแรกสานฝัน.....

ไปเชียร์ ฟิล์ม และ Rossi ที่ สนาม Sepang ( มาเลเซีย ) .........................

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

รูปแรก : ดูเด่ะ คนมันเยอะจนแทบมอง Rossi ไม่เห็นเลย

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 52 19:57:07

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 52 18:51:48

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ย. 52 17:59:26

จากคุณ : เตี้ย ล่ำ ดำ แก่
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 52 17:58:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com