Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังจะซื้อ Pajero Sport 2.5 2WD ช่วยแนะนำด้วยครับ  

กำลังเลือกอยู่ว่าจะเลือก Pajero Sport 2.5 2WD รุ่น GT หรือ GLS ดีครับ
เนื่องจากราคาต่างกันประมาณแสนกว่าๆ เลยอยากทราบว่า ถ้าซื้อรุ่น GLS
แล้วค่อยมาแต่งเพิ่มเอาทีหลัง เช่น เบาะหนัง จอ LCD DVD ประมาณนี้ครับ
น่าจะคุ้มกว่าหรือไม่

เนื่องจากงบจริงๆที่ตั้งไว้คือล้านนึงครับ แต่ถ้า GT มันดีกว่าในระยะยาว
ก็อาจจะกัดฟันเอา GT ครับ

กำลังจะซื้อรถใหม่ครั้งแรก ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ^

จากคุณ : Goffy Walker
เขียนเมื่อ : 9 พ.ย. 52 13:21:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com