Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีความอึดอัด..คับข้องใจ..ระคนสงสัย......เรื่องรถที่แต่งเครื่องเสียง.....ครับ  

คือ..สงสัยเป็นอย่างมากครับรถที่แต่งเครื่องเสียง...เปิดเสียงดังรบกวนคนอื่นเค้า....อยากทราบความรู้สึก..ว่าพวกเค้าคิดว่ามันโก้มันเท่ห์..หรือยังไง..
วิ่งผ่านมาแต่ละที...คุยอะไรกันไม่รู้เรื่องเลย...แถมวันๆนึง....วิ่งกันอยู่นั่นแหละ....รำคาญมากๆครับ
เข้าใจนะครับ..ว่าคนเราชอบไม่เหมือนกัน...พี่ชอบเครื่องเสียงดังๆ..พี่จะเปิดกระจกทำไมอ่ะครับ.....พี่ชอบ...พี่ก็ปิดกระจก..ฟังของพี่คนเดียวซิ๊....จะมาเผื่อแผ่ชาวบ้านเค้าทำไม.....หรือ...ไม่ก็ไปที่ที่เค้าจัดประกวดโน่น....
ที่กล่าวมาข้างต้น...เลยอยากถาม...เผื่อมีสมาชิกในรัชดา..ทราบวัตถุประสงค์ในการทำแบบนี้.....หรือท่านใด...ทำร้านแต่งเครื่องเสียงครับ...ช่วยให้ความกระจ่างด้วยครับ...ขอบคุณครับ...

จากคุณ : ผู้ช่วยตัวโกง
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 52 15:23:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com